glade3.HEAD.ml - en to ml translation catalogue (824 entries)

en: %s [%s] - Properties
ml: %s [%s] - ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: %s exists.
    Do you want to replace it?
ml: %s നിലവിലുണ്ട്.
    നിങ്ങള്‍ക്ക് അത് മാറ്റി എഴുതണമോ?

en: (%s child)
ml: (%s ചൈള്‍ഡ്)

en: (default)
ml: (ഡീഫോള്‍ട്ട്)

en: (internal %s)
ml: (ആന്തരിക %s)

en: 24-Hour Format
ml: ൨൪-മണിക്കൂറ്‍

en: <big><b>Tips:</b></big>
      * Right click over the treeview to add items.
      * Press Delete to remove the selected item.
      * Drag &amp; Drop to reorder.
      * Type column is editable.
ml: <big><b>സൂചന:</b></big>
      * ശാഖരീതിയിലുള്ള ദൃശ്യത്തില്‍ വസ്തുക്കള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി റൈറ്റ് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
      * തിരഞ്ഞെടുത്ത വസ്തു വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുന്നതിനായി നീക്കം ചെയ്യുക എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.
      * &amp; വലിച്ചിട്ട് ക്രമം മാറ്റുക.
      * നിരയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.

en: <span weight="bold" size="larger">Save changes to project "%s" before closing?</span>
    
    Your changes will be lost if you don't save them.
ml: <span weight="bold" size="larger">അടയ്ക്കുന്നതിന് മുന്പ് പ്റൊജക്ട് "%s"-ല്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കണമോ?</span>
    
    നിങ്ങള്‍ ഇത് സൂക്ഷിച്ചില്ല എങ്കില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ നഷ്ടമാകുന്നു.

en: A GladeCreateReason for this creation
ml: ഈ സൃഷ്ടിയ്ക്കുള്ള GladeCreateReason

en: A boolean value
ml: ഒരു ബൂളിയന്‍ മൂല്ല്യം

en: A builtin stock image
ml: ഒരു ബിള്‍ട്ടിന്‍ സ്റ്റോക്ക് ഇമേജ്

en: A builtin stock item
ml: ബിള്‍ട്ടിന്‍ ആയ സ്റ്റോക്ക് വസ്തു

en: A cursor for inserting widgets in the UI
ml: യുഐയിലേക്ക് വിഡ്ജറ്റുകള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതിനുള്ള കര്‍സര്‍

en: A derived adaptor (%s) of %s already exist!
ml: %s-ന് ലഭ്യമാക്കിയ അഡാപ്റ്റര്‍‌ (%s) നിലവിലുണ്ട്!

en: A floating point entry
ml: ഒരു ഫ്ലോട്ടിങ് പോയിന്റെ എന്‍ട്രി

en: A gdk color value
ml: ഒരു ജിഡികെ നിറത്തിനുള്ള മൂല്ല്യം

en: A list of GladeProperties
ml: ഗ്ലേഡ് ഗുണഗണങ്ങളുടെ പട്ടിക

en: A list of accelerator keys
ml: ആക്സിലറേറ്റര്‍ കീകളുടെ പട്ടിക

en: A list of objects
ml: ഒബ്ജക്ടുകളുടെ പട്ടിക

en: A pixbuf value
ml: ഒരു പിക്സ്ബഫ് മൂല്ല്യം

en: A pointer to the parenting GladeWidget
ml: പേരന്റിങ് ഗ്ലേഡ് വിഡ്ജറ്റിനുള്ള പോയിന്റര്‍

en: A stock item, select None to choose a custom image and label
ml: ഒരു സ്റ്റോക്ക് വസ്തു, നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള ഇമേജും ലേബലും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനായി ശൂന്യം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: A tooltip text for this widget
ml: ഈ വിഡ്ജറ്റിനുള്ള ടൂള്‍ടിപ്പ് ടെക്സ്റ്റ്

en: A user interface designer for GTK+ and GNOME.
ml: GTK+, GNOME എന്നിവയ്ക്കുളള യൂസറ്‍ ഇന്‍ററ്‍ഫെയിസ് ഡിസൈനറ്‍.

en: About Dialog
ml: ഡയലോഗ് സംബന്ധിച്ച്

en: About this application
ml: ഈ പ്റോഗ്റാം സംബന്ധിച്ച്

en: Accel Label
ml: ആക്സല്‍ ലേബല്‍

en: Accelerators
ml: ആക്സിലറേറ്ററുകള്‍

en: Accessibility
ml: ആക്സസ്സബിളിറ്റി

en: Accessible Description
ml: ലഭ്യമാകുന്ന വിവരണം

en: Accessible Name
ml: ലഭ്യമാകുന്ന പേര്

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Activate
ml: സജീവമാക്കുക

en: Activate '%s'
ml: '%s' സജീവമാക്കുക

en: Activate '%s' %s
ml: '%s' %s സജീവമാക്കുക

en: Activate next project
ml: അടുത്ത പ്റൊജക്ട് സജീവമാക്കുക

en: Activate previous project
ml: മുന്പുളള പ്റൊജക്ട് സജീവമാക്കുക

en: Active Project
ml: പ്രൊജക്ട് സജീവമാക്കുക

en: Adaptor
ml: അഡാപ്റ്ററ്‍

en: Add %s
ml: %s ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Child Item
ml: ചൈള്‍ഡ് വസ്തു ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Item
ml: വസ്തു ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Menu Button
ml: മെനു ബട്ടണ്‍ ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Parent
ml: പേരന്റിനെ ചേര്‍ക്കുക

en: Add Radio Button
ml: റേഡിയോ ബട്ടണ്‍ ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Separator
ml: സെപ്പറേറ്ററ്‍ ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Toggle Button
ml: ടൊഗിള്‍ ബട്ടണ്‍ ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Tool Button
ml: ടൂള്‍ ബട്ടണ്‍ ചേറ്‍ക്കുക

en: Add Tool Item
ml: ടൂള്‍ ഐറ്റം ചേറ്‍ക്കുക

en: Add a %s to %s
ml: %s-ലേക്ക് ഒരു %s ചേറ്‍ക്കുക

en: Add signal handler %s
ml: സിഗ്നല്‍ ഹാന്‍ഡിലര്‍ %s-നെ ചേര്‍ക്കുക

en: Adding parent %s to %s
ml: %s എന്ന പേരന്റിലേക്ക് %s-നെ ചേര്‍ക്കുന്നു

en: After
ml: ശേഷം

en: Alignment
ml: അലൈന്‍മെന്റ്

en: All
ml: എല്ലാം

en: All Contexts
ml: എല്ലാ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റും

en: All Events
ml: എല്ലാ ഇവന്‍റുകളും

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Alphanumerical
ml: ആല്‍ഫാന്യൂമെറിക്കല്‍

en: Always
ml: എപ്പോഴും

en: Always Center
ml: എപ്പോഴും നടുവില്‍

en: An entry
ml: ഒരു മൂല്ല്യം

en: An integer value
ml: ഒരു ഇന്‍റിജറ്‍ മൂല്ല്യം

en: An unsigned integer value
ml: ഒപ്പിടാത്ത ഇന്റിജര്‍ മൂല്ല്യം

en: Anarchist
ml: അനാര്‍ക്കിസ്റ്റ്

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍‍

en: Arrow
ml: ആരോ

en: Ascending
ml: ഏറ്റവും കുറവില്‍ നിന്നും കൂടുതലിലേക്ക്

en: Aspect Frame
ml: ആസ്പെക്ട് ഫ്രെയിം

en: Assistant
ml: അസ്സിസ്റ്റന്‍റ്

en: Automatic
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്

en: Background Color
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലുളള നിറം

en: Before
ml: മുമ്പ്

en: Behavior
ml: പെരുമാറ്റം

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Bottom
ml: താഴ് ഭാഗം

en: Bottom Left
ml: താഴെ ഇടത്

en: Bottom Right
ml: താഴെ വലത്

en: Bottom to Top
ml: താഴെ മുതല്‍ മുകളില്‍ വരെ

en: Box
ml: ബോക്സ്

en: Browse
ml: തിരയുക

en: Button
ml: ബട്ടണ്‍

en: Button 1 Motion
ml: ബട്ടണ്‍ ൧ മോഷന്‍

en: Button 2 Motion
ml: ബട്ടണ്‍ ൨ മോഷന്‍

en: Button 3 Motion
ml: ബട്ടണ്‍ ൩ മോഷന്‍

en: Button Box
ml: ബട്ടണ്‍ ബോക്സ്

en: Button Motion
ml: ബട്ടണ്‍ മോഷന്‍

en: Button Press
ml: ബട്ടണ്‍ അമറ്‍ത്തുക

en: Button Release
ml: ബട്ടണ്‍ റിലീസ്

en: Calendar
ml: കലണ്ടറ്‍

en: Can resize
ml: വലിപ്പം മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമാണ്

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Catalog
ml: കാറ്റലോഗ്

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

en: Center
ml: നടുഭാഗം

en: Center on Parent
ml: പേരന്റിന്റെ മദ്ധ്യേ

en: Centimeters
ml: സെന്റീമീറ്ററുകള്‍

en: Change signal handler %s
ml: സിഗ്നല്‍ ഹാന്‍ഡിലര്‍ %s-നെ മാറ്റുക

en: Character
ml: അക്ഷരം

en: Check
ml: പരിശോധിക്കുക

en: Check Button
ml: ചെക്ക് ബട്ടണ്‍

en: Check Menu Item
ml: മെനു വസ്തു പരിശോധിക്കുക

en: Child Node Of
ml: ചൈള്‍ഡ് നോഡ്

en: Choose %s implementors
ml: %s ഇംപ്ലിമെറ്ററുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a %s in this project
ml: ഈ സംരംഭത്തിനായി ഒരു %s തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose accelerator keys...
ml: ആക്സിലറേറ്റര്‍ കീ തിരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Choose the BonoboDockItemBehavior type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള BonoboDockItemBehavior എന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose the BonoboDockPlacement type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള BonoboDockPlacement എന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose the GnomeUIInfo stock item
ml: GnomeUIInfo സ്റ്റോക്ക് വസ്തു തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose the Pack Type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള പാക്ക് എന്ന തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose the Selection Mode
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മോഡ് ഏതെന്ന് പറയുക

en: Class
ml: ക്ളാസ്സ്

en: Class:
ml: ക്ളാസ്സ്:

en: Click
ml: ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക

en: Clipboard
ml: ക്ളിപ്പ്ബോറ്‍ട്

en: Clipboard add %s
ml: ക്ലിപ്പ്ബോര്‍ഡില്‍ %s ചേര്‍ക്കുക

en: Clipboard add multiple
ml: ക്ലിപ്പ് ബോര്‍ഡില്‍ അനവധി ചേര്‍ക്കുക

en: Clipboard remove %s
ml: ക്ലിപ്പ് ബോര്‍ഡില്‍ %s നീക്കം ചെയ്യുക

en: Clipboard remove multiple
ml: ക്ലിപ്പ് ബോര്‍ഡില്‍ അനവധി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Close the current project
ml: നിലവിലുളള പ്റൊജക്ട് അടയ്ക്കുക

en: Co_mments for translators:
ml: തര്‍ജ്ജമ ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കുള്ള _ഉപദേശങ്ങള്‍:

en: Color Button
ml: കളറ്‍ ബട്ടണ്‍

en: Color Selection
ml: നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Color Selection Dialog
ml: നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള ഡയലോഗ്

en: Column Spacing
ml: കോളം സ്പെയിസിങ്

en: Columned List
ml: നിരയിലുള്ള പട്ടിക

en: Combo
ml: കോംപോ

en: Combo Box
ml: കോംപോ ബോക്സ്

en: Combo Box Entry
ml: കോംപോ ബോക്സ് എന്‍ട്രി

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Comment for translators
ml: തര്‍ജ്ജമചെയ്യുന്നവര്‍ക്കുള്ള ഉപദേശം

en: Common
ml: പൊതുവായ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പാക്കുക

en: Confirmation page
ml: ഉറപ്പ് വരുത്തുന്ന താള്‍

en: Container
ml: കണ്ടെയിനര്‍

en: Containers
ml: കണ്ടെയിനറുകള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Content page
ml: ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ താള്‍

en: Contents Background Color
ml: ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള നിറം

en: Context _Help
ml: ഉള്ളടക്കത്തിനുള്ള _സഹായം

en: Continuous
ml: തുടറ്‍ച്ചയുളള

en: Control and Display
ml: കണ്ട്രോള്‍ ചെയ്ത് കാണിക്കുക

en: Controlled By
ml: നിയന്ത്രിക്കുന്നത്

en: Controller For
ml: നിയന്ത്രിക്കുന്നത് എന്തിന്

en: Copy %s
ml: %s പകറ്‍ത്തുക

en: Copy the selection
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തത് പകറ്‍ത്തുക

en: Could not allocate memory for interface
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിനുള്ള മെമ്മറി നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not create a new project.
ml: ഒരു പുതിയ പ്റൊജക്ട് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not create directory: %s
ml: ഡയറക്ടറി ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Could not display the URL '%s'
ml: URL '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not display the online developer reference manual
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ ഡവലപ്പറ്‍ റിഫറന്‍സ് മാനുവല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not display the online user manual
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ യൂസറ്‍ മാനുവല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not find glade file %s
ml: %s എന്ന ഗ്ലേഡ് ഫയല്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Could not get the type from "%s"
ml: "%s"-ല്‍ നിന്നും ഏത് തരത്തിലുള്ളവ എന്നറിയുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not save file %s. Another project with that path is open.
ml: ഫയല്‍ %s സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. ആ പാഥിലുളള മറ്റൊരു പ്റൊജക്ട് പ്റവറ്‍ത്തനത്തിലാണ്.

en: Could not save the file %s
ml: '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Create %s
ml: %s ഉണ്ടാക്കുക

en: Create Folder
ml: ഫോള്‍ഡറ്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Create New _Window
ml: പുതിയ ജാലകം ഉണ്ടാക്കുക (_W)

en: Create a %s
ml: ഒരു %s ഉണ്ടാക്കുക

en: Create a new project
ml: ഒരു പുതിയ പ്റൊജക്ട് ഉണ്ടാക്കുക

en: Create or edit user interface designs for GTK+ or GNOME applications.
ml: GTK+ അല്ലെങ്കില്‍ GNOME പ്റോഗ്റാമുകള്‍ക്കുളള യൂസറ്‍ ഇന്‍ററ്‍ഫെയിസ് രീതികള്‍ ഉണ്ടാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Create or open user interface designs for GTK+ applications
ml: GTK+ പ്റോഗ്റാമുകള്‍ക്കുളള യൂസറ്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് രീതികള്‍ ഉണ്ടാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ തുറക്കുക

en: Creation Function
ml: ഫംഗ്ഷന്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Current mode for the pointer in the workspace
ml: പണിയിടത്തിലുളള പോയിന്ററിന്റെ നിലവിലുള്ള ശൈകലി

en: Cursor
ml: കറ്‍സറ്‍

en: Curve
ml: വളവ്

en: Custom
ml: കസ്റ്റം

en: Custom widget
ml: വിഡ്ജറ്റ് യഥേഷ്ടം തയ്യാറാക്കുക

en: Cut %s
ml: %s വെട്ടി നീക്കുക

en: Cut the selection
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തത് വെട്ടി നീക്കുക

en: Default
ml: ഡീഫോള്‍ട്ട്

en: Delayed
ml: താമസം

en: Delete %s
ml: %s നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete %s child from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഒരു %s ചൈള്‍ഡ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete the selection
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തത് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Descending
ml: ഏറ്റവും കൂടുതലില്‍ നിന്നും കുറവിലേക്ക്

en: Described By
ml: ആരുടെ വിവരണം

en: Description For
ml: എന്തിനുള്ള വിവരണം

en: Description of an object, formatted for assistive technology access
ml: അസ്സിസ്റ്റീവ് ടെക്നോളജിയ്ക്കായി ഒബ്ജക്ടിന്റെ വിവരണം ശരിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Desktop
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ്

en: DevHelp search namespace for this widget class
ml: ഈ വിഡ്ജറ്റ് ക്ലാസ്സിനുള്ള നെയിംസ്പെയിസ് DevHelp തിരയുന്നു

en: Devices
ml: ഡിവൈസുകള്‍

en: Dialog
ml: ഡയലോഗ്

en: Dialog Box
ml: ഡയലോഗ് ബോക്സ്

en: Disable Devhelp integration
ml: Devhelp ഇന്‍റഗ്റേഷന്‍ പ്റവറ്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Discontinuous
ml: തുടര്‍ച്ചയില്ലാത്ത

en: Discrete
ml: വിഭിന്നമായ

en: Display items as icons only
ml: പ്രതിരൂപങ്ങളായി മാത്രം വസ്തുക്കള്‍ കാണിക്കുക

en: Display items as text beside icons
ml: പ്രതിരൂപങ്ങളുടെ വശത്തുള്ള വാചകം എന്ന പോലെ വസ്തുക്കള്‍ കാണിക്കുക

en: Display items as text only
ml: ടെക്സ്റ്റായി മാത്രം വസ്തുക്കള്‍ കാണിക്കുക

en: Display the developer reference manual
ml: ഡവലപ്പറ്‍ റിഫറന്‍സ് മാനുവല്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Display the user manual
ml: യൂസറ്‍ മാനുവല്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Dither
ml: ഡിഥര്‍

en: Do you want to reload the project?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് പ്രൊജക്ട് വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കണമോ?

en: Dock
ml: ഡോക്ക്

en: Dock _Editor
ml: _എഡിറ്റര്‍ ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Dock _Inspector
ml: ഡോക്ക് _ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍

en: Dock _Palette
ml: ഡോക്ക് _പാലറ്റ്

en: Dock the editor into the main window
ml: പ്രധാന ജാലകത്തിലേക്ക് എഡിറ്ററിനെ ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Dock the inspector into the main window
ml: പ്രധാന ജാലകത്തിലേക്ക് ഇന്‍സ്പെക്ടറിനെ ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Dock the palette into the main window
ml: പ്രധാന ജാലകത്തിലുള്ള പാലറ്റ് ഡോക്ക് ചെയ്യുക

en: Down
ml: താഴെ

en: Drag & Drop
ml: വലിച്ചിടുക

en: Drag and Drop
ml: വലിച്ചിടുക

en: Drag and resize widgets in the workspace
ml: പണിയിടത്തിലുളള വിഡ്ജറ്റുകളുടെ വലിച്ച് വലിപ്പം മാറ്റുക

en: Drag-n-Drop from %s to %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും %s-ലേക്ക് വലിച്ചിടുക

en: Drawing Area
ml: വരയ്ക്കുന്നതിനുള്ള സ്ഥലം

en: Drop Down Menu
ml: ഡ്രോപ്പ് ഡൌണ്‍ മെനു

en: East
ml: കിഴക്ക്

en: Edge
ml: അറ്റം

en: Edit Menu
ml: മെനുവില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Edit Menu Bar
ml: മെനു ബാറില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Edit Text
ml: ടെക്‌സ്റ്റില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Edit Type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള മാറ്റം

en: Embedded By
ml: എംബഡ്ഡട് ആകുന്നു

en: Embeds
ml: എംബഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Emblems
ml: മുദ്രകള്‍

en: Emotes
ml: ഇമോട്ട്സ്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: End
ml: അവസാനം

en: Enter Notify
ml: അറിയിപ്പിലേക്ക് കടക്കുക

en: Error
ml: പിശക്

en: Error opening %s to write private data (%s).
    No private data will be saved in this session
ml: സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ (%s)-ലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുന്നതിന് %s തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്.
    ഈ സെഷനില്‍ സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ സൂക്ഷിക്കുന്നതല്ല.

en: Error reading %s: %s
ml: %s വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error serializing configuration data to save (%s).
    No private data will be saved in this session
ml: (%s) സൂക്ഷിക്കുന്നതിന് ക്രമികരണത്തിനുള്ള ഡേറ്റാ സീരിയലൈസ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്.
    ഈ സെഷനില്‍ സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ സൂക്ഷിക്കുന്നതല്ല.

en: Error shutting down I/O channel %s: %s
ml: I/O ചാനല്‍ %s അടച്ചു പൂട്ടുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error shutting down io channel %s: %s
ml: io ചാനല്‍ %s അടച്ചുപൂട്ടുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error writing private data to %s (%s).
    No private data will be saved in this session
ml: സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ %s (%s)-ലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിശക്.
    ഈ സെഷനില്‍ സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ സൂക്ഷിക്കുന്നതല്ല.

en: Error writing to %s: %s
ml: %s-ലേക്ക് എഴുതുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Errors parsing glade file %s
ml: %s എന്ന ഗ്ലേഡ് ഫയല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശകുകള്‍

en: Etched In
ml: എച്ച്ട് ഇന്‍

en: Etched Out
ml: എച്ച്ട് ഔട്ട്

en: Event Box
ml: ഇന്റ് ബോക്സ്

en: Exclusive
ml: എക്സ്ക്ലൂസീവ്

en: Expand
ml: വികസിക്കുക

en: Expander
ml: എക്സ്പാന്‍ഡര്‍

en: Exposure
ml: എക്സ്പോഷര്‍

en: Extended
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഡട്

en: Extra
ml: എക്സ്ട്രാ

en: Failed to create directory %s to save private data.
    No private data will be saved in this session
ml: സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ %s എന്ന ഡയറക്ടറിയിലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.
    ഈ സെഷനില്‍ സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ സൂക്ഷിക്കുന്നതല്ല.

en: Failed to load %s.
    The following required catalogs are unavailable: %s
ml: %s ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.
    താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ആവശ്യമുള്ള കാറ്റലോഗുകള്‍ ലഭ്യമല്ല: %s

en: Failed to open %s for reading: %s
ml: %s വായിക്കുന്നതിനായി തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Failed to open %s for writing: %s
ml: %s-ലേക്ക് എഴുതുന്നതിനായി തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Failed to save %s to %s: %s
ml: %s, %s ആയി സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to save %s: %s
ml: %s സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Fi_les
ml: ഫയലുകള്‍ (_l)

en: File
ml: ഫയല്‍

en: File Chooser Button
ml: ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള ബട്ടണ്‍

en: File Chooser Dialog
ml: ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള ഡയലോഗ്

en: File Chooser Widget
ml: ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള വിഡ്ജറ്റ്

en: File Name
ml: ഫയലിന്‍റെ പേര്

en: File Selection
ml: ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Filename
ml: ഫയലിന്‍റെ പേര്

en: Fill
ml: നിറയ്ക്കുക

en: Find Ne_xt
ml: അടുത്തത് കണ്ടുപിടിക്കുക (_x)

en: Fixed
ml: ഉറപ്പിച്ച

en: Floating
ml: ഫ്ലോട്ടിങ്

en: Flows From
ml: എവിടെനിന്നും

en: Flows To
ml: എങ്ങോട്ടേക്ക്

en: Focus Change
ml: ഫോക്കസ് മാറ്റുക

en: Font Button
ml: ഫോണ്ട് ബട്ടണ്‍

en: Font Information
ml: ലിപി സംബന്ധിച്ചുളള വിവരം

en: Font Selection
ml: ഫോണ്ട് തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Font Selection Dialog
ml: ഫോണ്ട് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള ഡയലോഗ്

en: Frame
ml: ഫ്റെയിം

en: Free
ml: ഫ്റീ

en: Functions
ml: ഫംഗഷനുകള്‍

en: GNOME About
ml: ഗ്നോമിനെ സംബന്ധിച്ച്

en: GNOME App
ml: ഗ്നോം പ്രയോഗം

en: GNOME App Bar
ml: ഗ്നോം ആപ്പ് ബാര്‍

en: GNOME Color Picker
ml: ഗ്നോം കളര്‍ പിക്കര്‍

en: GNOME Date Edit
ml: ഗ്നോം ഡേറ്റില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: GNOME Dialog
ml: ഗ്നോ ഡയലോഗ്

en: GNOME Druid
ml: ഗ്നോം ഡ്രൂയിഡ്

en: GNOME Druid Page Edge
ml: ഗ്നോ ഡ്രൂയിഡ് പേജ് എഡ്ജ്

en: GNOME Druid Page Standard
ml: ഗ്നോ ഡ്രൂയിഡ് പേജ് സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ്

en: GNOME File Entry
ml: ഗ്നോം ഫയല്‍ എന്‍ട്രി

en: GNOME Font Picker
ml: ഗ്നോം ഫോണ്ട് പിക്കര്‍

en: GNOME HRef
ml: ഗ്നോം HRef

en: GNOME Icon Entry
ml: ഗ്നോം പ്രതിരൂപത്തിന്റെ എന്‍ട്രി

en: GNOME Icon List
ml: ഗ്നോം പ്രതിരൂപ പട്ടിക

en: GNOME Icon Selection
ml: ഗ്നോം പ്രതിരൂപം തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: GNOME Message Box
ml: ഗ്നോം സന്ദേശപ്പെട്ടി

en: GNOME Pixmap
ml: ഗ്നോം പിക്സ്മാപ്പ്

en: GNOME Pixmap Entry
ml: ഗ്നോം പിക്സ്മാപ്പ് എന്‍ട്രി

en: GNOME Property Box
ml: ഗ്നോം ഗുണഗണപ്പെട്ടി

en: GNOME User Interface
ml: GNOME യൂസറ്‍ ഇന്‍ററ്‍ഫെയിസ്

en: GTK+ Unix Print Toplevels
ml: GTK+ യൂണിക്സ് പ്രിന്റ് ടോപലവലുകള്‍

en: GType of the class
ml: ക്ളാസ്സിന്‍റെ GType

en: Gamma Curve
ml: ഗാമാ കേര്‍വ്

en: General
ml: സാധാരണ

en: Generic
ml: സാധാരണ

en: Generic Name
ml: പൊതു നാമം

en: Glade Files
ml: Glade ഫയലുകള്‍

en: Glade Interface Designer
ml: Glade ഇന്‍ററ്‍ഫെയിസ് ഡിസൈനറ്‍

en: Glade debug options
ml: ഗ്ലേഡ് ഡീബഗ് ഉപാധികള്‍

en: Glade is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
    
    Glade is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License along with Glade; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.
ml: ഗ്ലേഡ് ഒരു സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ആകുന്നു; നിങ്ങള്‍ക്കിത് ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ളിക് ലൈസന്‍സിന്റെ നിബന്ധനകള്‍ പ്രകാരം (രണ്ടാം ലക്കം അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ താല്‍പര്യമനുസരിച്ച് അതിലും പുതിയ ലക്കം) വീണ്ടും വിതരണം ചെയ്യുകയോ മാറ്റം വരുത്തുകയോ ചെയ്യാം. ഫ്രീ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഫൌണ്ടേഷന്‍ ആണ് ഈ ലൈസന്‍സ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുള്ളത്.
    
    വളരെ ഫലപ്രദമായ പ്രോഗ്രാം എന്ന പ്രതീക്ഷയിലാകുന്നു ഗ്ലേഡ് വിതരണം ചെയ്തത്. ഇതിന് വാറന്റി ലഭ്യമല്ല. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ളിക് ലൈസന്‍സ് കാണുക.
    
    ഗ്ലേഡിനൊപ്പം നിങ്ങള്‍ക്ക് ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ളിക് ലൈസന്‍സിന്റെ ഒരു പകര്‍പ്പും ലഭിച്ചിരിക്കണം, ഇല്ലായെങ്കില്‍, ‌ താഴെ പറയുന്ന മേല്‍വിലാസത്തിലേക്ക് എഴുതുക: Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.

en: Glade options
ml: Glade ഉപാധികള്‍

en: GladeWidgetActionClass structure pointer
ml: GladeWidgetActionClass സ്ട്രക്ചര്‍ പോയിന്റര്‍

en: Go back in undo history
ml: വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ വേണ്ടെന്ന് വച്ച ഹിസ്റ്ററിയിലേക്ക് വീണ്ടും പോകുക

en: Go forward in undo history
ml: വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ വേണ്ടെന്ന് വച്ച ഹിസ്റ്ററിയിലേക്ക് മുന്നോട്ട് പോകുക

en: Half
ml: പകുതി

en: Handle Box
ml: ഹാന്‍ഡില്‍ ബോക്സ്

en: Handler
ml: ഹാന്‍ഡിലറ്‍

en: Has Context
ml: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ഉണ്ട്

en: Has Selection
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു

en: Height property
ml: ഉയരം എന്ന ഗുണം

en: Horizontal
ml: നേരെയുള്ള

en: Horizontal Box
ml: നേരെയുള്ള ബോക്സ്

en: Horizontal Button Box
ml: നേരെയുള്ള ബട്ടണ്‍ ബോക്സ്

en: Horizontal Panes
ml: നേരെയുള്ള പെയിനുകള്‍

en: Horizontal Ruler
ml: നേരെയുള്ള റൂളര്‍

en: Horizontal Scale
ml: നേരെയുള്ള അളവ്

en: Horizontal Scrollbar
ml: നേരെയുള്ള സ്ക്രോള്‍ബാര്‍

en: Horizontal Separator
ml: നേരെയുള്ള വിടവടയാളം

en: Horizontal and Vertical
ml: നേരെയും കുറുകയും

en: Icon Name
ml: ഐക്കണ്‍ന്‍റെ പേര്

en: Icon Theme
ml: പ്രതിരൂപത്തിന്റെ ഥീം

en: Icon View
ml: പ്രതിരൂപ്പത്തിന്റെ കാഴ്ച

en: Icon Width
ml: പ്രതിരൂപത്തിന്റെ വീതി

en: Icon _Name:
ml: പ്രതിരൂപത്തിന്റെ _പേര്:

en: Icons only
ml: പ്രതിരൂപങ്ങള്‍ മാത്രം

en: If Valid
ml: ശരിയെങ്കില്‍

en: If the icon text can be edited by the user
ml: പ്രതിരൂപത്തിനുള്ള വാചകം ഉപയോക്താവിന് മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമാണോ എന്ന്

en: If the icon text is static, in which case it will not be copied by the GnomeIconList
ml: പ്രതിരൂപത്തിനുള്ള ടെക്സ്റ്റ് സ്റ്റാറ്റിക് ആണ് എങ്കില്‍, അത് GnomeIconList പകര്‍ത്തുന്നതല്ല

en: If the property is optional, this is its enabled state
ml: ഗുണഗണം ഉപാധിയാണ് എങ്കില്‍, ഇത് സജ്ജമാക്കുന്ന അവസ്ഥയിലാണ്

en: If you reload it, all unsaved changes could be lost. Reload it anyway?
ml: നിങ്ങള്‍ ഇത് വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍, പുറമേ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ എല്ലാം നഷ്ടമാകും. എന്നിരുന്നാലും സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: If you save it, all the external changes could be lost. Save it anyway?
ml: നിങ്ങള്‍ ഇത് സൂക്ഷിച്ചാല്‍, പുറമേ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ എല്ലാം നഷ്ടമാകും. എന്നിരുന്നാലും സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: Image
ml: ഇമേജ്

en: Image Menu Item
ml: ഇമേജ് മെനു വസ്തു

en: Image Type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള ഇമേജ്

en: Immediate
ml: ഉടന്‍

en: In
ml: അകത്ത്

en: Inches
ml: ഇന്‍ഞ്ചുകള്‍

en: Indicates an object controlled by one or more target objects
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഒന്നോ അതിലധികമോ ഒബ്ജക്ടുകളാല്‍ നിയന്ത്രിക്കപ്പെടുന്ന ഒബ്ജക്ടിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Indicates an object is a controller for one or more target objects
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഒന്നോ അതിലധികമോ ഒബ്ജക്ടുകളെ നിയന്ത്രിക്കുന്ന ഒബ്ജക്ടിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Indicates an object is a label for one or more target objects
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഒന്നോ അതിലധികമോ ഒബ്ജക്ടുകള്‍ക്കുള്ള പേരിടുന്ന ഒബ്ജക്ടിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Indicates an object is a member of a group of one or more target objects
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഒന്നോ അതിലധികമോ ഒബ്ജക്ടുകളുടെ അംഗമാകുന്ന ഒബ്ജക്ടിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Indicates an object is labelled by one or more target objects
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഒന്നോ അതിലധികമോ ഒബ്ജക്ടുകള്‍ പേരിടുന്ന ഒബ്ജക്ടിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Indicates that an object is a parent window of another object
ml: മറ്റൊരു ഒബ്ജക്ടിനുള്ള പേരന്റ് ജാലകമായ ഒബ്ജക്ട് എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Indicates that an object is a popup for another object
ml: മറ്റൊരു ഒബ്ജക്ടിനുള്ള പോപ്പപ്പ് ആയ ഒബ്ജക്ട് എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Indicates that an object provides descriptive information about another object; more verbose than 'Label For'
ml: ഒരു ഒബ്ജക്ട് മറ്റൊരു ഒബ്ജക്ടിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരണം ലഭ്യമാക്കുന്നു എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു; 'ലേബലിടുന്നത് എന്തിന്' എന്നതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ വെര്‍ബോസ്

en: Indicates that another object provides descriptive information about this object; more verbose than 'Labelled By'
ml: മറ്റൊരു ഒബ്ജക്ട് ഈ ഒബ്ജക്ടിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരണം ലഭ്യമാക്കുന്നു എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു; 'പേരിട്ടത്' എന്നതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ വെര്‍ബോസ്

en: Indicates that the object has content that flows logically to another AtkObject in a sequential way, (for instance text-flow)
ml: ഒബ്ജക്ടിന്റെ ഉള്ളടക്കം ശരിയായി മറ്റൊരു AtkObject-ലേക്ക് പോകുന്നു എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു, (ഉടനടിയുള്ള ടെക്സ്റ്റ്-ഫ്ലോയ്ക്ക് വേണ്ടി)

en: Info
ml: വിവരങ്ങള്‍

en: Information
ml: വിവരം

en: Input Dialog
ml: ഡയലോഗ് ഇന്‍പുട്ട് ചെയ്യുക

en: Insert After
ml: ശേഷം ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Before
ml: മുമ്പ് ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Column
ml: നിര ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Column on %s
ml: %s-ല്‍ നിര ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Page After
ml: ഇതിന് ശേഷം താള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Page Before
ml: തൊട്ട് മുമ്പ് താള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Row
ml: നിര ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Row on %s
ml: %s-ല്‍ വരി ചേര്‍ക്കുക

en: Insert page on %s
ml: %s-ല്‍ താള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Insert placeholder to %s
ml: %s-ല്‍ പ്ലെയിസ്ഹോള്‍ഡര്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Inspector
ml: ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍‍

en: Insufficient amount of placeholders in target container
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള കണ്ടെയിനറില്‍ പ്ലെയിസ്ഹോള്‍ഡറുകള്‍ക്ക് ആവശ്യത്തിനുള്ള സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല.

en: Integer
ml: ഇന്‍റിജറ്‍

en: Integer 1
ml: ഇന്‍റിജറ്‍ 1

en: Integer 2
ml: ഇന്‍റിജറ്‍ 2

en: Internal Name
ml: ആന്തരിക നാമം

en: Internal name
ml: ആന്തരിക നാമം

en: International
ml: ആന്താരാഷ്ട്രീയ

en: Intro
ml: അവതരണം

en: Introduction page
ml: അവതരണത്തിനുള്ള താള്‍

en: Invalid
ml: അസാധു

en: Item
ml: വസ്തു

en: Items
ml: വസ്തുക്കള്‍

en: Key
ml: കീ

en: Key Press
ml: കീ പ്രെസ്സ്

en: Key Release
ml: കീ റിലീസ്

en: Keypad
ml: കീപാഡ്

en: Label
ml: ലേബല്‍

en: Label For
ml: ലേബലിടുന്നത് എന്തിന്

en: Labelled By
ml: പേരിട്ടത്

en: Large Toolbar
ml: വലിയ ടൂള്‍ബാര്‍

en: Layout
ml: ലേയൌട്ട്

en: Least Recently Used first
ml: ഏറ്റവും കുറവ് ഉപയോഗിച്ചത് ആദ്യം

en: Leave Notify
ml: അറിയിപ്പ് ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Left
ml: ഇടത്

en: Left to Right
ml: ഇടത് മുതല്‍ വലത് വരെ

en: Linear
ml: ലീനിയറ്‍

en: Link Button
ml: ലിങ്ക് ബട്ടണ്‍

en: List
ml: ലിസ്റ്റ്

en: List Item
ml: വസ്തു ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: Locked
ml: പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Logo Background Color
ml: ലോഗോയുടെ പശ്ത്താലത്തിലുള്ള നിറം

en: Lookup
ml: ലുക്കപ്പ്

en: Lower:
ml: കുറഞ്ഞ:

en: MIME Types
ml: MIME തരത്തിലുള്ളവ

en: Max Saved
ml: ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന

en: Maximum Width
ml: ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വീതി

en: Member Of
ml: അംഗമാണ്

en: Menu
ml: മെനു

en: Menu Bar
ml: മെനു ബാറ്‍

en: Menu Item
ml: മെനു വസ്തു

en: Menu Shell
ml: മെനു ഷെല്‍

en: Menu Tool Button
ml: മെനു ടൂള്‍ ബട്ടണ്‍

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Message Dialog
ml: സന്ദേശത്തിനുള്ള ഡയലോഗ്

en: Message box type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള സന്ദേശപ്പെട്ടി

en: Method
ml: രീതി

en: Middle
ml: മദ്ധ്യഭാഗം

en: Monday First
ml: തിങ്കളാഴ്ച ആദ്യം

en: Most Recently Used first
ml: ഏറ്റവും ഒടുവിലുളളത് ആദ്യം ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Mouse
ml: മൌസ്

en: Multiple
ml: മള്‍ട്ടിപ്പിള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Name :
ml: പേര്:

en: Name of the class
ml: ക്ളാസ്സിന്‍റെ പേര്

en: Name:
ml: പേര്:

en: Named Icon Chooser
ml: നെയിമ്ഡ് ഐക്കണ്‍ ചൂസര്‍

en: Never
ml: ഒരിക്കലും ഇല്ല

en: Never Floating
ml: ഒരിക്കലും ഫ്ലോട്ടിങ് അല്ല

en: Never Horizontal
ml: ഒരിക്കലും കുറുകെ അല്ല

en: Never Vertical
ml: ഒരിക്കലും നേരെ അല്ല

en: No
ml: അല്ല

en: No open projects to save
ml: സൂക്ഷിക്കുവാനായി പ്റവറ്‍ത്തനത്തിലുളള പ്റൊജക്ടുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No suitable web browser could be found.
ml: ഉചിതമായ വെബ് ബ്രൌസര്‍ ലഭ്യമായില്ല.

en: No suitable web browser executable could be found to be executed and to display the URL: %s
ml: യു ആര്‍എല്‍ കാണിക്കുന്നതിന് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിന് ഉചിതമായ ഒരു വെബ് ബ്രൌസര്‍ ലഭ്യമായില്ല: %s

en: No widget selected on the clipboard
ml: ക്ലിപ്പ് ബോര്‍ഡില്‍ വിഡ്ജറ്റുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: No widget selected.
ml: വിഡ്ജറ്റുകള്‍ ഒന്നും തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Node Child Of
ml: ഏതിന്റെ നോഡ് ചൈള്‍ഡ്

en: None
ml: ശൂന്യം

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: North
ml: തെക്ക്

en: North East
ml: തെക്ക് കിഴക്ക്

en: North West
ml: തെക്ക് പടിഞ്ഞാറ്

en: Notebook
ml: നോട്ട്ബുക്ക്

en: Notification
ml: അറിയിപ്പ്

en: Number of items
ml: വസ്തുക്കളുടെ എണ്ണം

en: Number of pages
ml: പേജുകളുടെ എണ്ണം

en: O_bjects:
ml: വസ്തുക്കള്‍ (_b):

en: Object
ml: ഒബ്ജക്ട്

en: Object instance's name formatted for assistive technology access
ml: അസ്സിസ്റ്റീവ് ടെക്നോളജിയ്ക്കായി ഒബ്ജക്ടിന്റെ ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് പേര് ശരിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Objects
ml: വസ്തുക്കള്‍

en: Objects:
ml: വസ്തുക്കള്‍:

en: Off
ml: ഓഫ് ആക്കുക

en: Ok
ml: ശരി

en: Ok, Cancel
ml: ശരി, റദ്ദാക്കുക

en: On
ml: ഓണ്‍ ആക്കുക

en: Only one widget can be pasted at a time to this container
ml: ഈ കണ്ടെയിനറിലേക്ക് ഒരു സമയത്ത് ഒരു വിഡ്ജറ്റ് മാത്രമേ ഒട്ടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകൂ.

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Open _Recent
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തുറത്തത് തുറക്കുക (_R)

en: Open a project
ml: ഒരു പ്റൊജക്ട് തുറക്കുക

en: Open…
ml: തുറക്കുക...

en: Option Menu
ml: ഉപാധിയ്ക്കുള്ള മെനു

en: Ordering children of %s
ml: %s-ന്റെ കുട്ടികളെ ക്രമത്തിലാക്കുന്നു

en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

en: Out
ml: പുറത്തേക്ക്

en: Output version information and exit
ml: വേറ്‍ഷന്‍ സംബന്ധിച്ചുളള വിവരം ലഭ്യമാക്കി പുറത്ത് കടക്കുക

en: Pack Type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള പാക്ക്

en: Padding
ml: പാഡിങ്

en: Page Setup Dialog
ml: താള്‍ ക്രമികരിക്കുന്ന ഡയലോഗ്

en: Page size:
ml: പേജിന്‍റെ വലിപ്പം:

en: Palette
ml: പാലറ്റ്

en: Palette _Appearance
ml: പാലെറ്റ് _കാഴ്ച

en: Paned
ml: പെയിന്‍ഡ്

en: Parent
ml: പേരന്‍റ്

en: Parent Window Of
ml: എന്തിന്റെ പേരന്റ് വിന്‍ഡോ

en: Paste %s
ml: %s ഒട്ടിക്കുക

en: Paste the clipboard
ml: ക്ളിപ്പ്ബോറ്‍ഡിലുളളത് ഒട്ടിക്കുക

en: Path
ml: പാഥ്

en: Pixel Size takes precedence over Icon Size; if you want to use Icon Size, set Pixel size to -1
ml: പിക്സലിന്റെ വലിപ്പം പ്രതിരൂപത്തിന്റെ വലിപ്പത്തേക്കാള്‍ പ്രാധാന്യമുള്ളതാകുന്നു; നിങ്ങള്‍ക്ക് പ്രതിരൂപത്തിന്റെ വ്യാപ്തി ഉപയോഗിക്കണം എങ്കില്‍, പിക്സലിന്റെ വ്യാപ്തി -1 ആക്കുക

en: Pixel Size takes precedence over Icon size
ml: പിക്സലിന്റെ വലിപ്പം പ്രതിരൂപത്തിന്റെ വലിപ്പത്തേക്കാള്‍ പ്രാധാന്യമുള്ളതാകുന്നു

en: Pixels
ml: പിക്സലുകള്‍

en: Pixels per unit
ml: ഓരോ യൂണിറ്റിനുമുള്ള പിക്സലുകള്‍

en: Placement
ml: പ്ലെയിസ്മെന്റ്

en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Placing %s inside %s
ml: %s-നുളളില്‍ %s സ്ഥാപിക്കുന്നു

en: Pointer Mode
ml: പോയിന്റര്‍ മോഡ്

en: Pointer Motion
ml: പോയിന്റര്‍ മോഷന്‍

en: Pointer Motion Hint
ml: പോയിന്റര്‍ മോഷന്‍ സൂചന

en: Popup
ml: പോപ്പപ്പ്

en: Popup For
ml: എന്തിനുള്ള പോപ്പപ്പ്

en: Popup Menu
ml: പോപ്പപ്പ് മെനു

en: Position
ml: സ്ഥാനം

en: Press
ml: അമര്‍ത്തുക

en: Print Dialog
ml: പ്റിന്‍റ് ഡയലോഗ്

en: Print S_etup
ml: പ്രിന്റ് ക്ര_മികരണം

en: Program Name
ml: പ്റോഗ്റാമിന്‍റെ പേര്

en: Program Version
ml: പ്റോഗ്റാമിന്‍റെ വേറ്‍ഷന്‍

en: Progress
ml: നിലവാരം

en: Progress Bar
ml: പുരോഗതി അറിയിക്കുന്ന ബാര്‍

en: Project
ml: പ്റൊജക്ട്

en: Project '%s' saved
ml: '%s' എന്ന പ്റൊജക്ട് സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു‌

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Property
ml: ഗുണഗണം

en: Property Change
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍ മാറ്റുക

en: Property Class
ml: പ്രോപ്പര്‍ട്ടി ക്ലാസ്സ്

en: Property _Description:
ml: ഗുണഗണങ്ങളുടെ _വിശദീകരണം:

en: Proximity  Out
ml: പ്രോക്സിമിറ്റി ഔട്ട്

en: Proximity In
ml: പ്രോക്സിമിറ്റി ഇന്‍

en: Question
ml: ചോദ്യം

en: Queue
ml: ക്യൂ

en: Quit the program
ml: പ്റോഗ്റാമില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Radio
ml: റേഡിയോ

en: Radio Button
ml: റേഡിയോ ബട്ടണ്‍

en: Radio Menu Item
ml: റേഡിയോ മെനു വസ്തു

en: Radio Tool Button
ml: റേഡിയോ ടൂള്‍ ബട്ടണ്‍

en: Range
ml: പരിധി

en: Read Only
ml: റീഡ് ഒണ്‍ലി

en: Reason
ml: കാരണം

en: Recent Chooser
ml: റീസന്റ് ചൂസര്‍

en: Recent Chooser Dialog
ml: ഏറ്റവും ഒടുവിലുള്ള ചൂസര്‍ ഡയലോഗ്

en: Redo the last action
ml: വേണ്ടെന്ന് വച്ച ഏറ്റവും ഒടുവിലുളള പ്റവറ്‍ത്തി വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Redo: %s
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ വേണ്ടെന്ന് വച്ച മാറ്റം വീണ്ടും വരുത്തുക: %s

en: Release
ml: ലഭ്യമാക്കുക

en: Remove %s
ml: %s നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove Column
ml: കളം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove Column on %s
ml: %s-ലുള്ള കളം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove Page
ml: പേജ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove Parent
ml: പേരന്റിനെ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove Row
ml: വരി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove Row on %s
ml: %s-ലുള്ള വരി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove Slot
ml: സ്ലോട്ട് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove multiple
ml: അനവധി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove page from %s
ml: %s-ലുള്ള താള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove placeholder from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും പ്ലെയിസ്ഹോള്‍ഡറിനെ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove signal handler %s
ml: സിഗ്നല്‍ ഹാന്‍ഡിലര്‍ %s-നെ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Removing parent of %s
ml: %s-ന്റെ പേരന്റിനെ നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Renaming %s to %s
ml: %s-നെ %s എന്ന പേരില്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നു

en: Reorder %s's children
ml: %s-ന്‍റെ ചിള്‍ഡ്റന്‍റെ ക്റമം മാറ്റുക

en: Reset
ml: റീസെറ്റ് ചെയ്യുക

en: Reset Widget Properties
ml: വിഡ്ജറ്റ് ഗുണഗണങ്ങള്‍ വീണ്ടും ക്രമികരിക്കുക

en: Reset widget properties to their defaults
ml: വിഡ്ജറ്റിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍ സ്വതവേയുള്ളവയായി വീണ്ടും ക്രമികരിക്കുക

en: Response ID
ml: റെസ്പോണ്‍സ് ഐഡി

en: Right
ml: വലത്

en: Right to Left
ml: വലത് മുതല്‍ ഇടത്

en: Row Spacing
ml: റോ സ്പെയിസിങ്

en: Ruler
ml: റൂളറ്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Save As…
ml: പേര് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക...

en: Save _As…
ml: പേര് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക (_A)...

en: Save the current project
ml: നിലവിലുളള പ്റൊജക്ട് സൂക്ഷിക്കുക

en: Save the current project with a different name
ml: നിലവിലുളള പ്റൊജക്ട് മറ്റൊരു പേരില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Save…
ml: സൂക്ഷിക്കുക...

en: Scale
ml: അളവ്

en: Scaled Height
ml: അളവെടുത്ത ഉയരം

en: Scaled Width
ml: അളവെടുത്ത വീതി

en: Scroll
ml: സ്ക്രോള്‍ ചെയ്യുക

en: Scrolled Window
ml: സ്ക്രോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന ജാലകം

en: Select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Fields
ml: ഫീള്‍ഡുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Folder
ml: ഫോള്‍ഡറ്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select _All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക (_A)

en: Select the properties that you want to reset to their default values
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്വതവേയുള്ള മൂല്ല്യങ്ങളായി ക്രമികരിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമുള്ള ഗുണഗണങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select widgets in the workspace
ml: പണിയിടത്തിലുളള വിഡ്ജറ്റുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Selection Mode
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മോഡ്

en: Sensitive
ml: സെന്‍സിറ്റീവ്

en: Separator
ml: സെപ്പറേറ്ററ്‍

en: Separator Menu Item
ml: സെപ്പറേറ്റര്‍ മെനു വസ്തു

en: Separator Tool Item
ml: സെപ്പറേറ്റര്‍ ടൂള്‍ വസ്തു

en: Set the current page (strictly for editing purposes)
ml: നിലവിലുള്ള താള്‍ ക്രമികരിക്കുക (മാറ്റം വരുത്തുന്നതിന് മാത്രം)

en: Set the description of the Activate atk action
ml: atk പ്രവര്‍ത്തനം സജീവമാക്കുന്നതിനുള്ള വിവരണം ക്രമികരിക്കുക

en: Set the description of the Click atk action
ml: ക്ലിക്ക് atk പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുള്ള വിവരണം ക്രമികരിക്കുക

en: Set the description of the Press atk action
ml: atk പ്രവര്‍ത്തനത്തത്തിനായി അമര്‍ത്തുന്നതിനുള്ള വിവരണം ക്രമികരിക്കുക

en: Set the description of the Release atk action
ml: atk പ്രവര്‍ത്തനം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുള്ള വിവരണം ക്രമികരിക്കുക

en: Set the text in the view's text buffer
ml: കാഴ്ചയുടെ ടെക്സ്റ്റ് ബഫറില്‍ വാചകം ക്രമികരിക്കുക

en: Setting %s of %s
ml: %s-ന്‍റെ %s ക്റമികരിക്കുന്നു

en: Setting %s of %s to %s
ml: %s-ന്‍റെ %s, %s ആയി ക്റമികരിക്കുന്നു

en: Setting i18n metadata
ml: i18n മെറ്റാഡേറ്റാ ക്റമികരിക്കുന്നു

en: Setting multiple properties
ml: അനവധി ഗുണഗണങ്ങള്‍ ക്രമികരിക്കുന്നു

en: Setting object type on %s to %s
ml: %s-ലുള്ള ഒബ്ജക്ടിനെ %s ആയി ക്രമികരിക്കുന്നു

en: Show Glade debug options
ml: ഗ്ലേഡ് ഡീബഗ് ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Info
ml: വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Time
ml: സമയം കാണിക്കുക

en: Show context info
ml: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് വിവരം കാണിക്കുക

en: Show info
ml: വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show items using small icons
ml: ചെറിയ ഐക്കണുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് വസ്തുക്കള്‍ കാണിക്കുക

en: Show or hide contextual help buttons in the editor
ml: എഡിറ്ററിലുള്ള കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ്ച്വല്‍ സഹായത്തിനുള്ള ബട്ടണുകള്‍ കാണിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍‍ അദൃശ്യമാക്കുക

en: Show the clipboard
ml: ക്ളിപ്പ്ബോറ്‍ഡ് കാണിക്കുക

en: Shrink
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Signal
ml: സിഗ്നല്‍

en: Single
ml: സിംഗിള്‍

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Small Toolbar
ml: ചെറിയ ടൂള്‍ബാര്‍

en: South
ml: വടക്ക്

en: South East
ml: വടക്ക് കിഴക്ക്

en: South West
ml: വടക്ക് പടിഞ്ഞാറ്

en: Special Child Type
ml: പ്രത്യേക ചൈള്‍ഡ് രീതി

en: Spin Button
ml: സ്പിന്‍ ബട്ടണ്‍

en: Splash Screen
ml: സ്പ്ളാഷ് സ്ക്രീന്‍

en: Spline
ml: സ്പ്ളൈന്‍

en: Spread
ml: പരത്തുക

en: Start
ml: ആരംഭിക്കുക

en: Static
ml: സ്റ്റാറ്റിക്ക്

en: Status
ml: നിലവാരം

en: Status Bar
ml: സ്റ്റേറ്റസ് ബാറ്‍

en: Status Message.
ml: നിലവാരം അറിയിക്കുന്ന സന്ദേശം.

en: StatusBar
ml: സ്റ്റേറ്റസ് ബാറ്‍

en: Stock
ml: സ്റ്റോക്ക്

en: Stock Button
ml: സ്റ്റോക്ക് ബട്ടണ്‍

en: Stock Image
ml: സ്റ്റോക്ക് ഇമേജ്

en: Stock Item
ml: സ്റ്റോക്ക് ഐറ്റം

en: Store Config
ml: കോണ്‍ഫിഗ് സൂക്ഷിക്കുക

en: String
ml: സ്ട്രിങ്

en: String 1
ml: സ്ട്രിങ് 1

en: String 2
ml: സ്ട്രിങ് ൨

en: String array
ml: സ്ട്രിങ് അറെ

en: Structure
ml: ആകൃതി

en: Substructure
ml: സബ്സ്ട്രക്ചര്‍

en: Subwindow Of
ml: എന്തിന്റെ സബ്‌വിന്‍ഡോ

en: Summary
ml: സമ്മറി

en: T_ranslatable
ml: തറ്‍ജ്ജിമ ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന (_r)

en: Table
ml: ടേബിള്‍

en: Template
ml: ടെംപ്ളേറ്റ്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Text Editable
ml: ടെക്സ്റ്റ് എഡിറ്റബിള്‍

en: Text Entry
ml: ടെക്സ്റ്റ് എന്‍ട്രി

en: Text Foreground Color
ml: വാചകത്തിന്റെ മുന്നിടത്തിലുള്ള നിറം

en: Text Spacing
ml: ടെക്സ്റ്റ് സ്പെയിസിങ്

en: Text Static
ml: ടെക്സ്റ്റ് സ്റ്റാറ്റിക്

en: Text View
ml: വാചകത്തിന്റെ ദൃശ്യം

en: Text below icons
ml: പ്രതിരൂപത്തിനടിയിലുള്ള വാചകം

en: Text beside icons
ml: പ്രതിരൂപങ്ങളുടെ വശത്തുള്ള വാചകം

en: Text only
ml: ടെക്സ്റ്റ് മാത്രം

en: The GladePropertyClass this GladeEditorProperty was created for
ml: GladePropertyClass-യ്ക്കായി ഉണ്ടാക്കിയ GladeEditorProperty

en: The active project
ml: സജീവമായ പ്റൊജക്ട്

en: The class adaptor for the associated widget
ml: ഇതിനോടനുബന്ധിച്ച വിഡ്ജറ്റിനുള്ള ക്ലാസ്സ് അഡാപ്റ്റര്‍

en: The current value
ml: ഇപ്പോഴുള്ള മൂല്ല്യം

en: The file %s has been modified since reading it
ml: ലഭ്യമാക്കിയ ശേഷം %s എന്ന ഫയലില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: The filesystem path of the project
ml: സംരംഭത്തിന്റെ ഫയല്‍സിസ്റ്റം പാഥ്

en: The first integer argument to pass to the function
ml: ഫംഗ്ഷനിലേക്ക് നല്‍കുവാനുള്ള ആദ്യത്തെ ഇന്റിജര്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: The first string argument to pass to the function
ml: ഫംഗ്ഷനിലേക്ക് നല്‍കുവാനുള്ള ആദ്യത്തെ സ്ട്രിങ് ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: The function which creates this widget
ml: ഈ വിഡ്ജറ്റ് ഉണ്ടാക്കുന്ന ഫംഗ്ഷന്‍

en: The glade project that this widget belongs to
ml: ഈ വിഡ്ജറ്റ് ഏത് ഗ്ലേഡ് സംരംഭത്തിന്റെ ആകുന്നു

en: The height to scale the pixmap to
ml: പിക്സ്മാപ്പ് അളക്കുന്നതിനുള്ള ഉയരം

en: The icon name
ml: പ്രതിരൂപത്തിന്റെ പേര്

en: The increment to use to make major changes to the value
ml: മൂല്ല്യത്തിന് വലിയ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുന്നതിനുള്ള ഇന്‍ക്രിമെന്റ്

en: The increment to use to make minor changes to the value
ml: മൂല്ല്യത്തിന് ചെറിയ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുന്നതിനുള്ള ഇന്‍ക്രിമെന്റ്

en: The internal name of the widget
ml: വിഡ്ജറ്റിനുള്ള ആന്തരിക നാമം

en: The items in this combo box
ml: കോംബോ ബോക്സിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍

en: The maximum number of history entries saved
ml: ഹിസ്റ്ററി എന്‍ട്രികളുടെ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന തവണ

en: The maximum value
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ മൂല്ല്യം

en: The maximum x coordinate
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ x കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: The maximum y coordinate
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ y കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: The method to use to edit this button
ml: ഈ ബട്ടണില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനുള്ള മാര്‍ഗ്ഗം

en: The method to use to edit this image
ml: ഈ ഇമേജില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനുള്ള മാര്‍ഗ്ഗം

en: The minimum value
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ മൂല്ല്യം

en: The minimum x coordinate
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ x കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: The minimum y coordinate
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ y കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: The name of the widget
ml: വിഡ്ജറ്റിന്‍റെ പേര്

en: The number of items in the box
ml: പെട്ടിയിലുള്ള വസ്തുക്കളുടെ എണ്ണം

en: The number of pages in the notebook
ml: നോട്ട് പുസ്തകത്തിലുള്ള താളുകളുടെ എണ്ണം

en: The number of pixels between columns of icons
ml: പ്രതിരൂപങ്ങളുടെ നിരകള്‍ക്കിടയിലുള്ള പിക്സലുകളുടെ എണ്ണം

en: The number of pixels between rows of icons
ml: പ്രതിരൂപങ്ങളുടെ വരികള്‍ക്കിടയിലുള്ള പിക്സലുകളുടെ എണ്ണം

en: The number of pixels between the text and the icon
ml: വാചകത്തിന്റേയും പ്രതിരൂപത്തിന്റേയും ഇടയ്ക്കുള്ള പിക്സലുകളുടെ എണ്ണം

en: The number of pixels corresponding to one unit
ml: ഒരു യൂണിറ്റിനുള്ള പിക്സലുകളുടെ എണ്ണം

en: The object associated
ml: അനുബന്ധിച്ചുള്ള ഒബ്ജക്ട്

en: The page position in the Assistant
ml: അസ്സിസ്റ്റന്റിലുള്ള താളിന്റെ സ്ഥാനം

en: The page size (in a GtkScrollbar this is the size of the area which is currently visible)
ml: താളിന്റെ വ്യാപ്തി (GtkScrollbar-ല്‍ നിലവില്‍ കാണാന്‍ സാധിക്കുന്ന സ്ഥലത്തിന്റെ വ്യാപ്തി ആകുന്നു)

en: The pixmap file
ml: pixmap ഫയല്‍

en: The position in the druid
ml: ഡ്രൂയിഡിലുള്ള സ്ഥാനം

en: The position of the menu item in the menu shell
ml: മെനു ഷെല്ലില്‍ മെനു വസ്തുവിനുള്ള സ്ഥാനം

en: The position of the tool item in the toolbar
ml: ടൂള്‍ബാറില്‍ ഈ ഉപകരണത്തിനുള്ള സ്ഥാനം

en: The project %s has unsaved changes
ml: പ്രൊജക്ട് %s സൂക്ഷിക്കാത്ത മാറ്റങ്ങള്‍ ഉണ്ട്

en: The project being inspected
ml: നിരീക്ഷിച്ച സംരംഭം

en: The project file %s has been externally modified
ml:  %s എന്ന ഫയലില്‍ പുറത്ത് നിന്നും മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: The property used to set the X position of a child object
ml: ഒരു ചൈള്‍ഡ് ഒബ്ജക്ടിന്റെ X സ്ഥാനം സജ്ജമാക്കുന്നതിനുള്ള ഗുണഗണം

en: The property used to set the Y position of a child object
ml: ഒരു ചൈള്‍ഡ് ഒബ്ജക്ടിന്റെ Y സ്ഥാനം സജ്ജമാക്കുന്നതിനുള്ള ഗുണഗണം

en: The property used to set the height of a child object
ml: ഒരു ചൈള്‍ഡ് ഒബ്ജക്ടിന്റെ ഉയരം സജ്ജമാക്കുന്നതിനുള്ള ഗുണഗണം

en: The property used to set the width of a child object
ml: ഒരു ചൈള്‍ഡ് ഒബ്ജക്ടിന്റെ വീതി സജ്ജമാക്കുന്നതിനുള്ള ഗുണഗണം

en: The response ID of this button in a dialog (it's NOT useful if this button is not in a GtkDialog)
ml: ഈ ബട്ടണിന്റെ റെസ്പോണ്‍സ് ഐഡി ഒരു ഡയലോഗ് ആണ് (ഈ ബട്ടണ്‍ GtkDialog-ല്‍ ഇല്ലായെങ്കില്‍, പ്രയോജനമുള്ള ബട്ടണ്‍ അല്ല)

en: The second integer argument to pass to the function
ml: ഫംഗ്ഷനിലേക്ക് നല്‍കുവാനുള്ള രണ്ടാമത്തെ ഇന്റിജര്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: The second string argument to pass to the function
ml: ഫംഗ്ഷനിലേക്ക് നല്‍കുവാനുള്ള രണ്ടാമത്തെ സ്ട്രിങ് ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: The selection mode
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുവാനുള്ള മോഡ്

en: The stock item for this button
ml: ഈ ബട്ടണുള്ള സ്റ്റോക്ക് ഐറ്റം

en: The stock item for this image
ml: ഈ ഇമേജിനുള്ള സ്റ്റോക്ക് ഐറ്റം

en: The text of the menu item
ml: മെനുവിലുള്ള വസ്തുവിനുള്ള വാചകം

en: The text to display
ml: പ്രദര്‍ശനത്തിനുള്ള വാചകം

en: The type of the message box
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള സന്ദേശപ്പെട്ടി

en: The width of each icon
ml: ഓരോ പ്രതിരൂപത്തിന്റേയും വീതി

en: The width to scale the pixmap to
ml: പിക്സ്മാപ്പ് അളക്കുന്നതിനുള്ള വീതി

en: This does not apply with stock items
ml: ഇത് സ്റ്റോക്കിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍ക്ക് ബാധകമല്ല

en: This only applies to Icon Theme type images
ml: ഇത് ഥീം തരത്തിലുള്ള ഇമേജുകള്‍ക്ക് മാത്രം ബാധകമാകുന്നു

en: This only applies with file type images
ml: ഇത് ഫയല്‍ തരത്തിലുള്ള ഇമേജുകള്‍ക്ക് മാത്രം ബാധകമാകുന്നു

en: This only applies with label type buttons
ml: ഇത് ലേബല്‍ തരത്തിലുള്ള ബട്ടണുകള്‍ക്ക് മാത്രം ബാധകമാകുന്നു

en: This only applies with stock type buttons
ml: ഇത് സ്റ്റോക്ക് തരത്തിലുള്ള ബട്ടണുകള്‍ക്ക് മാത്രം ബാധകമാകുന്നു

en: This only applies with stock type images
ml: ഇത് സ്റ്റോക്ക് തരത്തിലുള്ള ഇമേജുകള്‍ക്ക് മാത്രം ബാധകമാകുന്നു

en: This property is valid only in font information mode
ml: ഫോണ്ട് ഇന്‍ഫോര്‍മെഷന്‍ മോഡില്‍ മാത്രമേ ഈ ഗുണഗണം ശരിയാകുള്ളൂ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Title Foreground Color
ml: തലക്കെട്ടിന്റെ മുന്നിടത്തിലുള്ള നിറം

en: Toggle
ml: ടൊഗ്ഗിള്‍

en: Toggle Button
ml: ടൊഗിള്‍ ബട്ടണ്‍

en: Toggle Tool Button
ml: ഉപകരണ ബട്ടണ്‍ ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: Tool Bar
ml: ടൂള്‍ ബാറ്‍

en: Tool Bar Editor
ml: ടൂള്‍ ബാര്‍ എഡിറ്റര്‍

en: Tool Button
ml: ടൂള്‍ ബട്ടണ്‍

en: Toolbar
ml: ടൂള്‍ബാറ്‍

en: Tooltip
ml: ടൂള്‍ടിപ്പ്

en: Top
ml: മുകള്‍ഭാഗം

en: Top Left
ml: മുകളില്‍ ഇടത്ത്

en: Top Level
ml: ടോപ്പ് ലവല്‍

en: Top Right
ml: മുകളില്‍ വലത്ത്

en: Top Watermark
ml: ടോപ്പ് വാട്ടര്‍മാര്‍ക്ക്

en: Top to Bottom
ml: മുകളില്‍ നിന്ന് താഴെ വരെ

en: Toplevel Height
ml: ടോപ്പ്‌ലവല്‍ ഉയരം

en: Toplevel Width
ml: ടോപ്പ്‌ലവല്‍ വീതി

en: Toplevels
ml: ടോപ്പ്‌ലവലുകള്‍

en: Translatable
ml: തര്‍ജ്ജമ ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന

en: Translated title for the class used in the glade UI
ml: ഗ്ലേഡ് യുഐയില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന ക്ലാസ്സിനുള്ള തര്‍ജ്ജമ ചെയ്ത് തലക്കെട്ട്

en: Tree View
ml: ട്റീ വ്യൂ

en: Trying to save private data to %s directory but it is a regular file.
    No private data will be saved in this session
ml: സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ %s എന്ന ഡയറക്ടറിയിലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു, പക്ഷേ അത് ഒരു സാധാരണ ഫയലാകുന്നു.
    ഈ സെഷനില്‍ സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ സൂക്ഷിക്കുന്നതല്ല.

en: Type
ml: ഏത് തരം

en: Type :
ml: ഏത് തരം:

en: Unable to load image (%s)
ml: ഇമേജ് (%s) ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നില്ല

en: Unable to open '%s', the file does not exist.
ml: '%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല, ഫയല്‍ നിലവിലില്ല.

en: Unable to paste to multiple widgets
ml: അനവധി വിഡ്ജറ്റുകളിലേക്ക് ഒട്ടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to paste to the selected parent
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത പേരന്റിലേക്ക് ഒട്ടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to paste widget %s without a parent
ml: ഒരു പേരന്റില്ലാതെ %s വിഡ്ജറ്റ് ഒട്ടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Undo the last action
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റം വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക

en: Undo: %s
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റം വേണ്ടന്ന് വയ്ക്കുക: %s

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Unsaved %i
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ലാത്ത %i

en: Unsigned Integer
ml: ഒപ്പിടാത്ത ഇന്റിജര്‍

en: Up
ml: മുകളിലേക്ക്

en: Upper:
ml: കൂടിയ:

en: Use Alpha
ml: ആല്‍ഫാ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use Command
ml: കമാന്‍ഡ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Use Underline
ml: അടിവര ഉപയോഗിക്കുക

en: Used to generate names of new widgets
ml: പുതിയ വിഡ്ജറ്റുകളുടെ പേരുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: User
ml: യൂസറ്‍

en: User Interface Designer
ml: യൂസറ്‍ ഇന്‍ററ്‍ഫെയിസ് ഡിസൈനറ്‍

en: User Widget
ml: യൂസറിന്‍റെ വിഡ്ജറ്റ്

en: User data
ml: യൂസറ്‍ ഡേറ്റാ

en: Utility
ml: യൂട്ടിലിറ്റി

en: Value:
ml: മൂല്ല്യം:

en: Vertical
ml: കുറുകെയുള്ള

en: Vertical Box
ml: കുറുകെയുള്ള പെട്ടി

en: Vertical Button Box
ml: കുറുകെയുള്ള ബട്ടണ്‍ ബോക്സ്

en: Vertical Panes
ml: കുറുകെയുള്ള പെയിനുകള്‍

en: Vertical Ruler
ml: കുറുകെയുള്ള റൂളര്‍

en: Vertical Scale
ml: കുറുകെയുള്ള അളവ്

en: Vertical Scrollbar
ml: കുറുകെയുള്ള സ്ക്രോള്‍ബാര്‍

en: Vertical Separator
ml: കുറുകെയുള്ള വിടവടയാളം

en: View GTK+ documentation for this property
ml: ഈ ഗുണഗണത്തിനുള്ള GTK+ വിവരണം കാണുക

en: View documentation for the selected widget
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വിഡ്ജറ്റിനുള്ള വിവരണം കാണുക

en: Viewport
ml: വ്യൂപോര്‍ട്ട്

en: Visibility Notify
ml: കാഴ്ചയുടെ അറിയിപ്പ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Watermark
ml: വാട്ടര്‍മാര്‍ക്ക്

en: We could not find the symbol "%s"
ml: "%s"-നുള്ള ചിഹ്നം ലഭ്യമായില്ല

en: West
ml: പടിഞ്ഞാറ്

en: Whether or not this action is sensitive
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തി സെന്‍സിറ്റീവ് ആണോ എന്ന്

en: Whether project has a selection
ml: സംരംഭത്തിന് തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ സംവിധാനം ഉണ്ടോ

en: Whether project has been modified since it was last saved
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ സൂക്ഷിച്ച ശേഷം പ്രൊജക്ടില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയോ

en: Whether project is read only or not
ml: സംരംഭം വായിക്കുവാന്‍ മാത്രം സാധിക്കുകയുള്ളോ

en: Whether this container supports resizes of child widgets
ml: ചൈള്‍ഡ് വിഡ്ജറ്റുകളുടെ വലിപ്പം മാറ്റുന്നതിനായി കണ്ടെയിനര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുവോ

en: Whether this property is translatable or not
ml: ഒരു ഗുണഗണം തര്‍ജ്ജമ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമാണോ എന്ന്

en: Whether to show an informational button for each property and signal in the editor
ml: എഡിറ്ററില്‍ ഓരോ ഗുണഗണത്തിനും സിഗ്നലിനുമുള്ള വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്ന ബട്ടണ്‍ കാണിക്കണമോ എന്ന്

en: Whether to show an informational button for the loaded widget
ml: ലഭ്യമാക്കിയ വിഡ്ജറ്റിനുള്ള ബട്ടണ്‍ കാണിക്കണമോ എന്ന്

en: Whether we should show an informational button
ml: വിവരങ്ങളടങ്ങുന്ന ബട്ടണ്‍ കാണിക്കണമോ

en: Whether we should use the command API for the undo/redo stack
ml: വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക/വേണ്ടെന്ന് വച്ചത് വീണ്ടും ചെയ്യുക എന്ന സ്റ്റാക്കിന് എപിഐ കമാന്‍ഡ് ഉപയോഗിക്കണമോ

en: Widget
ml: വിഡ്ജറ്റ്

en: Widget selector
ml: വിഡ്ജറ്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ സംവിധാനം

en: Width property
ml: വീധി എന്ന ഗുണം

en: Window
ml: ജാലകം

en: Word
ml: വാക്ക്

en: Word Character
ml: വേര്‍ഡ് ക്യാരക്ടര്‍

en: X position property
ml: X സ്ഥാനത്തുള്ള ഗുണഗണം

en: Y position property
ml: Y സ്ഥാനത്തുള്ള ഗുണഗണം

en: Yes
ml: ഉവ്വ്

en: Yes, No
ml: ഉവ്വ്, ഇല്ല

en: You cannot copy a widget internal to a composite widget.
ml: ഒരു കോംപോസിറ്റ് വിഡ്ജറ്റിലേക്ക് മറ്റൊരു വിഡ്ജെറ്റ് പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: You cannot cut a widget internal to a composite widget.
ml: ഒരു കോംപോസിറ്റ് വിഡ്ജറ്റിലേക്ക് മറ്റൊരു വിഡ്ജെറ്റ് മുറിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: You cannot delete a widget internal to a composite widget.
ml: ഒരു കോംപോസിറ്റ് ബിഡ്ജറ്റിലേക്ക് ഒരു വിഡ്ജറ്റ് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: You cannot remove a widget internal to a composite widget.
ml: ഒരു കോംപോസിറ്റ് വിഡ്ജറ്റിലുള്ള വിഡ്ജറ്റിനെ നിങ്ങള്‍ക്ക് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: You do not have the permissions necessary to save the file.
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ അനുവാദങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ലഭ്യമല്ല.

en: You must remove any children before you can set the type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ളത് എന്ന് ക്രമികരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കുട്ടികളെ നീക്കം ചെയ്യേണ്ടതാകുന്നു

en: _Clipboard
ml: ക്ളിപ്പ്ബോറ്‍ഡ് (_C)

en: _Close This Window
ml: ഈ ജാലകം അടയ്ക്കുക (_C)

en: _Close without Saving
ml: സൂക്ഷിക്കാതെ അടയ്ക്കുക (_C)

en: _Common
ml: പൊതുവായ (_C)

en: _Contents
ml: _ഉള്ളടക്കം

en: _Developer Reference
ml: ഡവലപ്പറ്‍ റിഫറന്‍സ് (_D)

en: _Don't Save
ml: സൂക്ഷിക്കേണ്ട (_D)

en: _Edit
ml: മാറ്റം വരുത്തുക (_E)

en: _End Game
ml: കളി അവസാനിപ്പിക്കുക (_E)

en: _File
ml: ഫയല്‍ (_F)

en: _Game
ml: കളി (_G)

en: _General
ml: സാധാരണ (_G)

en: _Has context prefix
ml: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് പ്രിഫിക്സ് _ഉണ്ട്

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: _Hint
ml: സൂചന (_H)

en: _Icons only
ml: ഐക്കണുകള്‍ മാത്റം (_I)

en: _List standard icons only
ml: നിലവാരമുള്ള പ്രതിരൂപങ്ങള്‍ മാത്രം _ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: _New Game
ml: പുതിയ കളി (_N)

en: _Next Project
ml: അടുത്ത പ്റൊജക്ട് (_N)

en: _Open…
ml: തുറക്കുക (_O)...

en: _Packing
ml: പാക്കിങ് (_P)

en: _Pause game
ml: കളി തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിറ്‍ത്തുക (_P)

en: _Previous Project
ml: മുന്പുളള പ്റൊജക്ട് (_P)

en: _Projects
ml: പ്റൊജക്ടുകള്‍ (_P)

en: _Properties:
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍ (_P):

en: _Redo
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ വേണ്ടെന്ന് വച്ച മാറ്റം വീണ്ടും വരുത്തുക (_R)

en: _Redo Move
ml: നടത്തിയ നീക്കം _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: _Reload
ml: _വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: _Restart Game
ml: കളി വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക (_R)

en: _Save Anyway
ml: എന്താണേലും സൂക്ഷിക്കുക (_S)

en: _Scores...
ml: സ്കോറ്‍ (_S)...

en: _Select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക (_S)

en: _Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക (_S)

en: _Select individual fields:
ml: ഓരോ ഫീള്‍ഡുകളായി _തിരഞ്ഞെടുക്കക:

en: _Settings
ml: ക്റമികരണങ്ങള്‍ (_S)

en: _Signals
ml: സിഗ്നലുകള്‍ (_S)

en: _Text only
ml: ടെക്സ്റ്റ് മാത്റം (_T)

en: _Text:
ml: ടെക്സ്റ്റ് (_T):

en: _Undo
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റം വേണ്ടന്ന് വയ്ക്കുക (_U)

en: _Undo Move
ml: നീക്കം വേണ്ടെന്ന് _വയ്ക്കുക

en: _Unselect All
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തവ എല്ലാം വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക (_U)

en: _Use Small Icons
ml: ചെറിയ ഐക്കണുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക (_U)

en: _View
ml: കാണുന്നത് (_V)

en: _Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ (_W)

en: be verbose
ml: വെര്‍ബോസ് ആകുക

en: class
ml: ക്ലാസ്സ്

en: gmodule support not found. gmodule support is required for glade to work
ml: gmodule പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല. glade പ്റവറ്‍ത്തിക്കുന്നതിനായി gmodule പിന്തുണ ആവശ്യമുണ്ട്.

en: multiple
ml: അനവധി

en: the last action
ml: അവസാനം ചെയ്ത പ്റവറ്‍ത്തി
